Logo
MMB HubaSM V1 TwitterCover Generic HR
channel logo dark

Huba

160Tamthilia16

Nani "playboy" wa mwaka 2021? - #MazuriYa21

Habari
01 Januari 2022
Kati ya Nguzu, Edu, Roy na Henry ni nani aliyewachezea wanawake sana mwaka wa 2021?
Screenshot 2022 01 04 at 19

Mwaka wa 2021 uliwaletea watu wengi mioyo iliyovungika. Kuna wanaume walioumiza wake zao na wanawake wanaowapenda sana. Tumekusanya baadhi ya wanaume amabao waliumiza wanaweke kwa jinsi walivyo wachezea mioyo yao. Kwenye orodha hii kuna wanaume wanne ambao tuliwapa kipaombele hapa. Bwana Nguzu wa Mpali ana wake saba. Edu wa Pazia alikuwa katikati ya wanawake watatu, Regina mke, Sada amabaye alikuwa anamsahidia na Waridi ammbaye aligundua kuwa dada yake.  Roy ana wake wawili, Nandy na Doris, alimua kuwaoa wote na waliishia kukaa sehemu moja.  Henry alikuwa kati ya mtu na mama yake, ingawa Henry alikuwa hamtaki Eliza, alilazimika kumua wakati akiwa anatembea na Gloria.

Kati ya hawa wote, unadhani ki nani alikuwa 'playboy' mkubwa sana mwaka 2021?

'Playboy' wa mwaka - #MazuriYa2021

Je ni nani aliyewavuruga akili wanawake sana mwaka huu?

Bw. Zungu35%
Edu20%
Roy28%
Henry17%

Baadhi ya watazamaji wetu pia walitoa maoni yao:

1. darling_miymi - "NGUZU HANA MPINZANI😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂"

2. jafviola - "😂😂😂😂😂mzee nguzo ni balaa ametisha sana yan"

3. Agnes George - "Edu alitisha,Maana hata mwenyewe alikuwa hajui anampenda nani 🤣🤣"

4. Mwanaisha Msangi - "Henry naye kachanganya mama na bintie"

5. Hawa Lawa - "Nguzu wake 7 na hawara juu Joyce kaoa wakabila lake hatosheki mpk na mzungu Nancy uyu kiboko"

6. Grace Frank - "Kitu ambacho sikuelewa n kwamba edu anasema hakumbakaga regina cha ajab majib ya dna yanasema mtt n wake duh nachanganyikiwa 😂"

7. abalys Jabalys - "Ila kuwa km mke mkubwa wa nguzu,Ni kazi unaweza ukapata tuzo hata peponi khaa😆Nguzu kiboko loh!"

8. originalmosesilvertz - "🔥🔥henry kibokoo"

9. hassan_shabani1- "Mr Nguzu ana wake 7 na mchepuko 1 Joyce😂😂😂'"

10. official_phiner87 - "NGUZUUU🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌🙌"

Angalia kumbukumbu zingine za mwaka 2021: